शैक्षणिक

श्रीनाथ विद्यालय सोनके माध्यमिक विद्यालयाची सहल.

२४’ मराठी न्यूज; सोलापूर जिल्हा प्रतिनिधी प्रकाश इंगोले

सांगोला महूद सोनके श्रीनाथ विद्यालय वृत्त संकलन : श्री रमेश चव्हाण सर.श्रीनाथ विद्यालय सोनके माध्यमिक विद्यालयाची सहल दिनांक 24 /12/ 2022 रोजी कोल्हापूर , पन्हाळा तसेच नानिज,गणपतीपुळे,रत्नागिरी मालवण,सिंधुदुर्ग किल्ला या ठिकाणी आयोजित करण्यात आली होती

यावेळी पन्हाळा किल्ल्यावरील छत्रपती शिवाजी महाराजांचे वास्तव्य, याविषयी विद्यार्थ्यांना गडाची माहिती सांगत असताना विद्यार्थी आणि शिक्षक यांना मार्गदर्शन करत असताना या गडावरील गाईड या फोटोमध्ये दिसत आहेत. या सहलीसाठी विद्यालयाचे एकूण मूले, मुली व शिक्षक स्टाफ असे शंभर जन या सहलीमध्ये सहभागी झालेले आहेत.

🔷🔶🔷🔶🔷🔶🔷🔶🔷🔶आपल्या परिसरातील ताज्या घडामोडी व बातम्या आणि जाहिराती “२४मराठी न्यूज” मध्ये देण्यासाठी संपर्क करा संपादक- श्री लखन साळुंखे पंढरपूर, ९७६४२०२०२१🔷🔶🔷🔶🔷🔶🔷🔶🔷🔷ताज्या बातम्या, मनोरंजन, तसेच व्हायरल बातम्यांसाठी आमचा व्हॉट्स अॅप ग्रुप ला जॉईन करा🙏🏻८२०८३०८७८७

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!